Babban inganci 99.5% CAS 110-54-3 N-Hexane
| Gwaji abu | Fihirisa | Ingancin gaske | Hanyoyin gwaji |
| Yawan yawa (20℃) (g/ml) | 0.663-0.669 | 0.668 | GB/T1884 |
| launi na Saebovtor | 30 | 30 | GB/T3555 |
| Ragewar IBP ℃ | 66.1 | 68.7 | GB/T 6536 |
| DP ℃ | 69.4 | 68.8 | |
| 5-95% ℃ | 1.5 | 0.1 | |
| Ma'aunin Bromine mgbr/100g | 10 | No | GB/T 11136 |
| Ƙamshi (ppm) | 5.0 | No | GB/T 17474 |
| Sulfur (ppm) | 1 | No | SH/T 0253 |
| Kayan da ba sa canzawa mg/100ml | 1 | No | GB 17602 |
| N-Hexane (%) | 99 | 99.5 | UOP 690-87 |
| Shaƙar Ultraviolet, AU | 1.00 | 0.65 | |
N-hexane wani sinadari ne na halitta wanda ke da dabarar C6H14, mallakar sinadari mai cike da kitse mai madaidaiciya, wanda aka samo daga fashewa da rarrabuwar ɗanyen mai, ruwa mara launi tare da ɗan ƙamshi mai ɗan bambanci. Yana da canzawa, kusan ba ya narkewa a cikin ruwa, yana narkewa a cikin chloroform, ether, ethanol [1]. Ana amfani da shi galibi azaman mai narkewa, kamar mai cire mai na kayan lambu, mai narkewar propylene polymerization, mai narkewar roba da fenti, mai siraran pigment. [2] Ana amfani da shi don cire mai daga waken soya, bran shinkafa, tsaban auduga da sauran mai da kayan ƙanshi. Bugu da ƙari, isomerization na n-hexane yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin samar da abubuwan haɗin kai na man fetur mai yawan octane.
Don Allah a tuntube mu don samun COA da MSDS. Na gode.









