Azurfa sulfate CAS 10294-26-5 tare da tsarki 99.8%
Bayani na asali: azurfa sulfate
Sunan Samfuri: Azurfa sulfate
CAS:10294-26-5
MF: Ag2O4S
MW: 311.8
EINECS: 233-653-7
Yanayin narkewa: 652°C (haske)
Tafasar zafin jiki: 1085°C
Bayyanar: Farin foda mai lu'ulu'u
Mai Sauƙi: Mai Sauƙi Mai Sauƙi
Kayayyakin Sinadarai:
Silver sulfate ƙananan lu'ulu'u ne ko foda, ba shi da launi kuma yana sheƙi. Ya ƙunshi kusan kashi 69% na azurfa kuma yana canza launin toka idan aka fallasa shi ga haske. Yana narkewa a 652°C kuma yana ruɓewa a 1,085°C. Yana narkewa kaɗan a cikin ruwa kuma yana narkewa gaba ɗaya a cikin ruwan da ke ɗauke da ammonium hydroxide, nitric acid, sulfuric acid, da ruwan zafi. Ba ya narkewa a cikin barasa. Narkewarsa a cikin ruwa mai tsarki yana da ƙasa, amma yana ƙaruwa lokacin da pH na maganin ya ragu. Lokacin da yawan H+ ions ya isa, yana iya narkewa sosai.
Aikace-aikace:
Ana amfani da azurfa sulfate a matsayin mai kara kuzari don oxidize dogon sarkar aliphatic hydrocarbons a cikin tantance buƙatar sinadarai na iskar oxygen (COD). Yana aiki a matsayin mai kara kuzari a cikin maganin sharar gida kuma yana taimakawa wajen samar da yadudduka na ƙarfe masu tsari a ƙarƙashin layukan Langmuir guda ɗaya.
Ana iya amfani da azurfa sulfate a matsayin sinadarin sinadarai don tantance launi na nitrite, Vanadate da fluorine. Tabbatar launi na nitrate, phosphate, da fluorine, tantance ethylene, da kuma tantance chromium da cobalt a cikin nazarin ingancin ruwa.
Ana iya amfani da sulfate na azurfa a cikin waɗannan binciken:
Maganin Iodination tare da iodine don haɗa iododerivatives.
Haɗa fitsari mai sinadarin iodine.
Bayani dalla-dalla:

Shiryawa da Ajiya:
Marufi: 100g/kwalba, 1kg/kwalba, 25kg/ganga
Ajiya: A rufe kwalin, a sanya shi a cikin akwati mai matsewa, sannan a adana shi a wuri mai sanyi da bushewa.


